- เบี้ยแก้Posted 14 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 2 days ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 weeks ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
แม็กกี้ เปิดแคมเปญ “อร่อยเห็นเห็น” รับเทศกาลเจ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/09/แม็กกี้.jpg)
ซอสปรุงอาหารตราแม็กกี้ โดย บริษัท เนสท์เล่ (ไทย) จำกัด ผู้นำด้านผลิตภัณฑ์อาหารและเครื่องดื่มเพื่อโภชนาการ สุขภาพ และคุณภาพชีวิตที่ดีระดับโลก นำโดยนายอเล็กซ์ ทิ้วคิน (ขวา) ผู้อำนวยการบริหารธุรกิจผลิตภัณฑ์อาหาร บริษัท เนสท์เล่ (ไทย) จำกัด เปิดตัวแคมเปญ “อร่อยเห็นเห็น” ด้วยการยกขบวนคาราวาน “แม็กกี้อร่อยเห็นเห็น” เดินสายร่วมสนับสนุนการถือศีลกินเจพร้อมมอบความอร่อยต้อนรับเทศกาลเจด้วยการแนะนำซอสปรุงอาหารตราแม็กกี้ เจ ที่มีส่วนผสมของซอสถั่วเหลืองที่หมักโดยวิธีธรรมชาติ มาเป็นผู้ช่วยในการปรุงอาหารเองที่บ้านเพื่อสร้างสรรค์ให้ทุกจานเจมีสีสันน่ารับประทาน กลิ่นหอม และรสชาติกลมกล่อมให้ทุกคนในครอบครัวได้อิ่มอร่อย และอิ่มบุญตลอดช่วงเทศกาลกินเจ 9 วันระหว่างวันที่ 1-9 ตุลาคม 2559 โดยเดินสายไปยัง 3 จังหวัด ได้แก่ ตลาดศรีนคร จ.นครสวรรค์ ตลาดกิมหยง จ.สงขลา และตลาดเทศบาลเกษตร 2 จ.ภูเก็ต
พร้อมกันนี้ ซอสปรุงอาหารตราแม็กกี้ ยังได้จัดโปรโมชั่นพิเศษสำหรับช่วงเทศกาลถือศีลกินเจนี้ เพียงซื้อซอสปรุงอาหารตราแม็กกี้ 1 ขวด รับฟรี วุ้นเส้นขนาด 40 กรัมให้ผู้ถือศีลกินเจสามารถนำไปปรุงอาหารคู่กับซอสปรุงอาหารตราแม็กกี้ได้ทันทีเพื่อเพิ่มรสชาติให้ทุกจานเจอร่อยเห็นเห็นกันได้ที่บ้าน ตั้งแต่วันนี้ที่ซูเปอร์มาร์เก็ตชั้นนำทั่วไป
You must be logged in to post a comment Login