- เบี้ยแก้Posted 15 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 2 days ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 weeks ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
เปิดตัว “รีบอค คลาสสิค คอร์เนอร์”
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/09/image0011.png)
รีบอค เอาใจสาวกชาวสตรีทแวร์และสาวกสนีกเกอร์ด้วยการเปิดตัว “รีบอค คลาสสิค คอร์เนอร์” (Reebok Classic Corner) ร้านที่รวบรวมเอาผลิตภัณฑ์ รีบอค คลาสสิค ไว้ที่เดียวกันให้ได้เลือก ช็อปกันอย่างจุใจ อาทิ รองเท้าผ้าใบ เสื้อผ้า แอคเซสเซอรี่ และพิเศษสุดกับรองเท้าคอลเลคชั่นใหม่ล่าสุด Reebok Classic Leather ที่ได้หนุ่มแร๊ปเปอร์คนดัง “เคนดริก ลามาร์ มาร่วมออกแบบสร้างสรรค์รองเท้าสุดฮิบให้ชาวสนีกเกอร์ได้จับจองเป็นเจ้าของกันที่ร้านอีกด้วย ซึ่งทุกไอเท็มของรีบอค คลาสสิค เต็มไปด้วยกลิ่นอายการออกแบบของรีบอคในสไตล์ยุค 80 และ 90 ที่ยังอยู่ในใจผู้คนทั่วโลก การตกแต่งภายในร้านใช้โทน สีขาวดำ สะท้อนถึงเอกลักษณ์ที่โดดเด่น มีสไตล์ เหนือคำว่าแฟชั่น พบกับความหลากหลายของสินค้า พร้อมคอลเลคชั่นใหม่ล่าสุดได้แล้ววันนี้ที่ รีบอค คลาสสิค คอร์เนอร์ ที่โรบินสัน ชั้น G ศูนย์การค้าเซ็นทรัล พลาซา แกรนด์ พระรามเก้า และห้างสรรพสินค้าชั้นนำ ทั้งนี้สามารถติดตามข่าวสารได้ที่ www.facebook.com/ReebokThailand
You must be logged in to post a comment Login