- เบี้ยแก้Posted 15 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 2 days ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 weeks ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
“APEX Wellness” ปังไม่หยุด “ททท” มอบตราสัญลักษณ์ “เจ้าบ้านที่ดี New Chapters” ครั้งที่ 2
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2023/06/14402-1.jpg)
APEX Wellness ศูนย์ฟื้นฟูสุขภาพชะลอวัยและดูแลรูปร่างครบวงจร ภายใต้บริษัท เอเพ็กซ์ เมดิคอล เซ็นเตอร์ จำกัด ร่วมกิจกรรมสุดยิ่งใหญ่ แถลงความร่วมมือกับการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) จัดโครงการ “เจ้าบ้านที่ดี New Chapters” กระแสแรง เดินหน้าจัดงานเป็นครั้งที่ 2 ประจำปี 2023 เสิร์ฟโปรแกรมดูแลสุขภาพและความงามสุดพิเศษ พร้อมด้วยพาเหรดดีลสุดพิเศษเฉพาะกิจกรรมนี้ โหมติดอาวุธให้แก่ผู้ประกอบการที่ผ่านการอบรมหลักสูตรเจ้าบ้านที่ดีทุกราย โดยผู้ประกอบการที่ผ่านหลักสูตรการอบรมและได้รับมาตรฐานจาก ททท. แล้ว สามารถนำตราสัญลักษณ์รับสิทธิ์เข้าร่วมโปรแกรมส่งเสริมการตลาดและประชาสัมพันธ์ รองรับธุรกิจท่องเที่ยวในประเทศที่เติบโตอย่างต่อเนื่อง
ทั้งนี้นายอภิชัย ฉัตรเฉลิมกิจ (ลำดับกลาง) รองผู้ว่าการด้านสินค้าและธุรกิจท่องเที่ยว การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย มอบตราสัญลักษณ์ “เจ้าบ้านที่ดี New Chapters” ครั้งที่ 2 แด่คุณชาดา เพี้ยนภักตร์ (ลำดับขวามือ) ผู้จัดการทั่วไป APEX Wellness สาขาอโศก เป็นตัวแทน กลุ่มธุรกิจสปาสุขภาพ เพื่อขึ้นรับตราสัญลักษณ์ “เจ้าบ้านที่ดี New Chapters” และคุณณัฏฐ์กฤตา เจียมกรกต (ลำดับซ้ายมือ) GM ผู้จัดการทั่วไป ASA massage ซึ่งผ่านการอบรม Chapter 1 ในปี 2022 ได้ร่วมส่งมอบและเป็นเกียรติถ่ายภาพร่วมกัน ณ บริเวณชั้น 1 แฟชั่นฮอลล์ ศูนย์การค้าสยามพารากอน เมื่อเร็วๆ นี้
You must be logged in to post a comment Login