- เบี้ยแก้Posted 14 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 2 days ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 weeks ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
รฟม.ชวนสะสมบัตร MRT Plus รุ่นพิเศษ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/09/บัตรFinal.jpg)
รฟม. ชวนเก็บสะสมบัตรโดยสาร MRT Plus ที่ระลึกรุ่นพิเศษ เนื่องในโอกาสเปิดเดินรถไฟฟ้า มหานครสายฉลองรัชธรรม ในราคาบัตรละ 200 บาท พร้อมทั้งโปสการ์ดที่ระลึก 2 ใบ ซองใส่บัตรโดยสารที่ระลึกเป็นเซ็ตสวยงามและมีมูลค่าการเดินทาง 50 บาท สามารถซื้อเป็นเจ้าของได้ที่ห้องออกบัตรโดยสารรถไฟฟ้ามหานคร สายฉลองรัชธรรม ได้ทุกสถานี ตั้งแต่วันที่ 18 กันยายน 2559 เป็นต้นไป มีจำนวนจำกัด และสะดวกในการเดินทางเปลี่ยนระบบสายฉลองรัชธรรมและเฉลิมรัชมงคล ผู้สนใจสามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เว็บไซต์ www.mrta.co.th เฟซบุ๊คแฟนเพจการรถไฟฟ้าขนส่งมวลชนแห่งประเทศไทย หรือ Call Center รฟม. โทร. 0 2716 4044
You must be logged in to post a comment Login