- เบี้ยแก้Posted 11 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 1 day ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 3 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 1 week ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
ร่วมเปิดประสบการณ์ใหม่กับสินค้า ชา กาแฟ โกโก้ และนม ที่บูธ FTA Café by DTN ในงาน THAIFEX-ANUGA ASIA 2024
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2024/05/1-1-269x336.jpg)
มาร่วมชิมผลิตภัณฑ์ ชา กาแฟ โกโก้ และนมไทย พร้อมกับกิจกรรม Workshop และกิจกรรมให้ความรู้เกี่ยวกับ FTA และกิจกรรมอื่นๆ อีกมากมาย ที่บูธ FTA Café by DTN
ระหว่างวันที่ 28 พฤษภาคม – 1 มิถุนายน 2567
ณ บริเวณโถงทางเดินหน้าอาคารชาเลนเจอร์ 2 ทางเข้า 3 ศูนย์แสดงสินค้าและการประชุมอิมแพค เมืองทองธานี เวลา 10.00 – 18.00 น.
1 ปีมี 1 ครั้ง เท่านั้น! อย่าลืมไปร่วมชมสินค้าเกรดพรีเมียม และชมสาธิตการชงเครื่องดื่มเมนูพิเศษ พร้อมเรียนรู้การทำธุรกิจโดยใช้ประโยชน์จาก FTA ที่บูธ FTA Café by DTN ในงาน THAIFEX – ANUGA ASIA 2024 กันเยอะๆนะจ้ะ
You must be logged in to post a comment Login