- เบี้ยแก้Posted 19 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 2 days ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 weeks ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
พี.เอฟ.พี.ออกบูธงาน แม็คโครโฮเรก้า
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/10/6kk8j9a9id8d7ccjd9ffi.jpg)
กลุ่มบริษัท พี.เอฟ.พี. ผู้นำด้านการผลิตและจัดจำหน่ายผลิตภัณฑ์อาหารทะเลแปรรูปแช่แข็งจากปลาทะเล ร่วมออกบูธในงาน แม็คโครโฮเรก้า 2016 พบกับผลิตภัณฑ์ที่หลากหลายของ พี.เอฟ.พี.ซึ่งจะวางจำหน่ายในห้างแม็คโคร ภายใต้ธีม King of Shabu นอกจากนี้ยังมีกิจกรรม Cooking Show สาธิตวิธีการทำอาหาร 13 เมนูจาก 13 ผลิตภัณฑ์ อาทิ ฟองเต้าหู้ซีฟู้ดส์เจี๋ยนเห็ดหอมน้ำแดง ลูกชิ้นปลาภูเก็ตผัดสายรุ้ง โดยเชฟชั้นนำ พร้อมร่วมซื้อผลิตภัณฑ์ต่างๆ ของ พี.เอฟ.พี. ระหว่างวันที่ 27-30 ตุลาคม 2559 ณ บูธเลขที่ C01-08 ฮอลล์ 2 อิมแพ็ค อารีน่า เมืองทองธานี
You must be logged in to post a comment Login