- เบี้ยแก้Posted 15 hours ago
- โจรมาแรงยิ่งกว่ายุงPosted 2 days ago
- ถ้า “ทักษิณ” พ้นโทษPosted 3 days ago
- ไม่ลด-ละ-เลิก- อันตรายPosted 4 days ago
- อย่าด้อยค่าวันสำคัญศาสนาPosted 5 days ago
- เสียเพราะรักPosted 1 week ago
- ตำรวจไทยโชว์ฝีมือPosted 1 week ago
- สามัคคีปรองดองกันให้ดีPosted 1 week ago
- ต้องมีก้างขวางคอไว้บ้างPosted 2 weeks ago
- ส.ว.ต้องสร้างผลงานเชิดชูองค์กรPosted 2 weeks ago
เคทีซี ร่วมซานตาเฟ่ สเต๊ก จัดโปรพิเศษ
![](https://www.lokwannee.com/web2013/wp-content/uploads/2016/09/Santafe_02.jpg)
นางประณยา นิถานานนท์ ผู้อำนวยการ – ธุรกิจบัตรเครดิต “เคทีซี” หรือ บริษัท บัตรกรุงไทย จำกัด (มหาชน) จับมือพันธมิตร “ซานตาเฟ่ สเต๊ก” โดย นายสุรชัย ชาญอนุเดช ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท เคที เรสทัวรองท์ จำกัด มอบสิทธิพิเศษให้กับสมาชิกบัตรเครดิตเคทีซีได้อิ่มจุใจ พร้อมรับเครดิตเงินคืน 15 % เพียงใช้คะแนนสะสม KTC FOREVER REWARDS เท่ากับยอดใช้จ่าย ที่ร้านซานตาเฟ่ สเต๊ก ทุกสาขาทั่วประเทศ ตั้งแต่วันนี้ – 31 ธันวาคม 2559 สมาชิกส่ง SMS เพื่อรับสิทธิ์ดังกล่าวมาที่ 061 423 5000 พิมพ์ DN เว้นวรรคตามด้วยหมายเลขบัตรเครดิตเคทีซี16 หลัก ตามด้วยเครื่องหมาย # และยอดใช้จ่ายต่อเซลส์สลิปทุกครั้ง (สมาชิกจะได้รับข้อความตอบกลับยืนยันการลงทะเบียนสำเร็จ)
ผู้สนใจสามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ KTC PHONE 02 123 5000 หรือที่เว็บไซต์ www.ktc.co.th
You must be logged in to post a comment Login